[MINIGAME] THỬ TÀI “NHIẾP ẢNH”, RINH NOKIA 3.1 PLUS - Page 2

khi nào công bố giải vậy ad?

[MINIGAME] THỬ TÀI “NHIẾP ẢNH”, RINH NOKIA 3.1 PLUS

Comments

• mike bùi mike bùi
    ✭✭  / 
  • haipowerfull haipowerfull
    ✭✭  /  edited January 9
    @Hung @mike bùi Cái này là tui có bằng chứng hết nhá:
    1. Tất cả các tài khoản ảo like post đó đều đặt đặt tên 1 cách ngẫu nhiên, không có một ý nghĩa gì hết.
    2. Tất cả các tài khoản ảo đó được tạo ngay sau khi 2 tài khoản @Letantai95@Thamle đăng bài (chưa kể 2 tài khoản này cũng vừa mới tạo để tham gia chương trình). Cho nên từ đó cũng thấy rõ là tất cả các tài khoản ảo này không hề có một hoạt động nào hết ngoài việc tương tác cho 2 tài khoản kia. Vì vậy, 2 tài khoản @Letantai95@Thamle có lượt tương tác rất cao trong tuần đó, hơn cả những thành viên "thực sự" ở đây (tính cả người nước ngoài).

Mong Ban tổ chức chương trình có biện pháp xử lý trường hợp này để chương trình này và các chương trình về sau có thể công bằng và minh bạch hơn.
  • mike bùi said:ghen ăn tức ở à,bộ ai có lượt bình chọn cao là bất thường à, rảnh quá sao không chịu khó kêu gọi vote 
    @Hung: 2 tài khoản @Letantai95 @Thamle có dấu hiệu ăn gian lượt bình chọn bằng cách tạo nhiều tài khoản ảo rồi tự bình chọn post của chính mình.
    Chuẩn đấy bác, e thấy 2 bạn có có lượt like cao bất ngờ, đáng suy ngẫm

• @Hung @mike bùi Cái này là tui có bằng chứng hết nhá:
    1. Tất cả các tài khoản ảo like post đó đều đặt đặt tên 1 cách ngẫu nhiên, không có một ý nghĩa gì hết.
    2. Tất cả các tài khoản ảo đó được tạo ngay sau khi 2 tài khoản @Letantai95@Thamle đăng bài (chưa kể 2 tài khoản này cũng vừa mới tạo để tham gia chương trình). Cho nên từ đó cũng thấy rõ là tất cả các tài khoản ảo này không hề có một hoạt động nào hết ngoài việc tương tác cho 2 tài khoản kia. Vì vậy, 2 tài khoản @Letantai95@Thamle có lượt tương tác rất cao trong tuần đó, hơn cả những thành viên "thực sự" ở đây (tính cả người nước ngoài).

Mong Ban tổ chức chương trình có biện pháp xử lý trường hợp này để chương trình này và các chương trình về sau có thể công bằng và minh bạch hơn.
    Ủa tạo tài khoản để tham gia chương trình có gì sai ,bộ người moi là ko đc tham gia à,sao phi ly vậy, bộ bạn ko lập ra mới ra rồi cmt vào đay để nói chắc ,thật ra tui biết nick này bạn cũng chỉ là ảo và cũng chẳng có ý nghĩa gì thì đung hơn 
  • mike bùi mike bùi
    ✭✭  / 
    @Hung @mike bùi Cái này là tui có bằng chứng hết nhá:

Uk, mình thấy cái tên tài khoản kiểu như đặt cho có ấy. Thôi chấp làm gì. BTC mà những bài đó thì thất vọng nhẹ :)))
  • haipowerfull haipowerfull
    ✭✭  /  edited January 10
     @Lê Tấn Tài Tui không có nói là lập ngay để tham gia là xấu. Ai tham gia cũng được. Nhưng cái cách chơi xấu thì ai chấp nhận nổi. 2 acc mới lập chưa gì có lượt tương tác khủng hơn cả những người thực sự bỏ thời gian và công sức lên đây để giúp đỡ cộng đồng. Account của tui cũng có hoạt động chứ bộ, được lập ngay khi Nokia chuyển sang nền tảng forum mới (còn acc ở forum cũ nhá). Chứ không như ai đó xài 2 tài khoản để chơi xấu kìa.

@mike bùi BTC mà cho vụ này qua thì nó thành tiền lệ xấu đấy bạn. Rồi lúc đấy cả cái forum này toàn tài khoản ảo hết. Member thật thì ít.
  •  @Lê Tấn Tài Tui không có nói là lập ngay để tham gia là xấu. Ai tham gia cũng được. Nhưng cái cách chơi xấu thì ai chấp nhận nổi. 2 acc mới lập chưa gì có lượt tương tác khủng hơn cả những người thực sự bỏ thời gian và công sức lên đây để giúp đỡ cộng đồng. Account của tui cũng có hoạt động chứ bộ, được lập ngay khi Nokia chuyển sang nền tảng forum mới (còn acc ở forum cũ nhá). Chứ không như ai đó xài 2 tài khoản để chơi xấu kìa.

@mike bùi BTC mà cho vụ này qua thì nó thành tiền lệ xấu đấy bạn. Rồi lúc đấy cả cái forum này toàn tài khoản ảo hết. Member thật thì ít.
    Tui thấy người sân si quá nha,cứ chờ kết quả cuối cùng từ BTC đi ,mà tui chắc 2 bạn sẽ không được giải gì đâu, kiểu kiểu ăn ko được từ cuộc thi này nên sinh ra tức giận ,giận cá chém thớt ấy mà ,thật tội nghiệp quá 
  •  @Lê Tấn Tài Tui không có nói là lập ngay để tham gia là xấu. Ai tham gia cũng được. Nhưng cái cách chơi xấu thì ai chấp nhận nổi. 2 acc mới lập chưa gì có lượt tương tác khủng hơn cả những người thực sự bỏ thời gian và công sức lên đây để giúp đỡ cộng đồng. Account của tui cũng có hoạt động chứ bộ, được lập ngay khi Nokia chuyển sang nền tảng forum mới (còn acc ở forum cũ nhá). Chứ không như ai đó xài 2 tài khoản để chơi xấu kìa.

Những cái người có suy nghĩ như bạn sẽ khiến cho tập thể khó phát triển , xã hội ngày càng đi xuống nhé  ,tui ko biết bạn đóng góp những gì, chỉ thấy chỉ biết xoi mói chỉ trich người khác, rảnh rỗi sinh nông nổi hén.,cái gì xấu nó hiện ra trước mắt mọi người sẽ thấy ko cần cái sự tà lanh rảnh rỗi đi cmt cho những ai tham gia, Biết là cụ của club rồi mà chẳng giúp gì mà còn là kẻ phá hoại 

Ko nhầm thì cái nick lập hồi tháng 11 /2018  và ko có bất cứ hoạt động gì ngoài bình luận vào post này ,vậy mà ta đây là cụ là bà 😂😂😂 ko biết nhục hả
  • mike bùi said:
    Có thắng đâu mà chờ ,thật tội nghiệp cho thanh niên 
  • Các bạn cãi nhau hăng quá. BTC có cách suy nghĩ của họ mà
  • PTP PTP
    ✭✭  / 
    P
  • Kyzer Kyzer
    ✭✭  / 
    Mình dùng máy Nokia nhiều năm, mình thấy Nokia rất bền, giá cả hợp lí, thiết kế đẹp.
    Ảnh chụp từ con mương nước nhà bà ngoại vào Mùng 1 Tết trên Nokia 5
Sign In or Register to comment.