Hiện tại nhân viên Nokia có trả lời những câu hỏi từ cộng đồng không?

tuan le tuan le
✭✭  / 

Comments

• [Deleted User] [Deleted User]
    Staff member  / 
    Bạn có câu hỏi gì cứ post vào đây, cộng đồng cũng hỗ trợ được mà
  • tuan le tuan le
    ✭✭  / 
    Xin hỏi Nokia có phát hành hỗ trợ khách hàng khôi phục lại điện thoại nếu điện thoại bị lỗi không? Ngày xưa Nokia có NOKIA PC SUITE để khôi phục và hỗ trợ cập nhật điện thoại thông qua PC. Hi vọng NOKIA phát triển phần mềm PC để khách hàng có thể tự xử lý nếu điện thoại gặp sự cố.
  • tuan le tuan le
    ✭✭  / 
    Nokia 8 có một số vấn đề sau:
    1/ Khi cuộc gọi đến loa ngoài thỉnh thoảng tự bật lên.
    2/ Cài đặt sim để nhận thông tin khẩn cấp không được. Mình dùng sim hàn và sim việt nhưng không thể nhận thông báo khẩn cấp từ sim hàn được. Trước đây thì mình nhận được.
    3/ Âm báo khi chụp màn hình mình nghĩ nên tắt nó đi thì tốt hơn.
  • thach le thach le
    ✭✭  / 
    tuan le said:
    2/ Cài đặt sim để nhận thông tin khẩn cấp không được. Mình dùng sim hàn và sim việt nhưng không thể nhận thông báo khẩn cấp từ sim hàn được. Trước đây thì mình nhận được.
    1/ Khi cuộc gọi đến loa ngoài thỉnh thoảng tự bật lên - Chào bạn, đối tình trạng trên bạn chờ bản vá tiếp theo để được cập nhật nhé.
    2/ Cài đặt sim để nhận thông tin khẩn cấp không được. Mình dùng sim hàn và sim việt nhưng không thể nhận thông báo khẩn cấp từ sim hàn được. Trước đây thì mình nhận được. - Bạn thử mang lên trung tâm bảo hành gần nhất của Nokia để được hỗ trợ tốt nhất nhé.
    3/ Âm báo khi chụp màn hình mình nghĩ nên tắt nó đi thì tốt hơn - Bạn có thể tắt tiếng chụp màn hình khi để ở chế độ rung hoặc im lặng nhé.
  • tuan le tuan le
    ✭✭  / 
    thach le said:
    tuan le said:
    1/ Khi cuộc gọi đến loa ngoài thỉnh thoảng tự bật lên - Chào bạn, đối tình trạng trên bạn chờ bản vá tiếp theo để được cập nhật nhé.
    2/ Cài đặt sim để nhận thông tin khẩn cấp không được. Mình dùng sim hàn và sim việt nhưng không thể nhận thông báo khẩn cấp từ sim hàn được. Trước đây thì mình nhận được. - Bạn thử mang lên trung tâm bảo hành gần nhất của Nokia để được hỗ trợ tốt nhất nhé.
    3/ Âm báo khi chụp màn hình mình nghĩ nên tắt nó đi thì tốt hơn - Bạn có thể tắt tiếng chụp màn hình khi để ở chế độ rung hoặc im lặng nhé.
    Tiếng chụp màn hình ko thể tắt được.
    Nhận cảnh báo khẩn cấp ngày trước có mà bữa nay ko đc. Mình chưa roc nguyên nhân nên report để xem có solution nào ko đây
Sign In or Register to comment.