nokia 5.1plus gặp lỗi đơ cảm ứng không thao tác được phải tắt màn đi bật lại

nokia 5.1plus gặp lỗi đơ cảm ứng không thao tác được phải tắt màn đi bật lại bản chính hãng bị liên tục đã phản hồi nhưng không thấy update khắc phục

nokia 5.1plus gặp lỗi đơ cảm ứng không thao tác được phải tắt màn đi bật lại

nokia 5.1plus gặp lỗi đơ cảm ứng không thao tác được phải tắt màn đi bật lại bản chính hãng bị liên tục đã phản hồi nhưng không thấy update khắc phục

Answers

• thach le thach le ✭✭
    ✭✭  / 
    Chào bạn, bạn vui lòng mang máy đến TTBH Nokia gần nhất để được hỗ trợ tốt nhất nhé bạn.
  • Dear all,
    Mình cũng đang gặp phải trường hợp tuong tự như vậy, mình đã đi đổi 2 lần và cả 3 máy đều bị lỗi này, mình thật sự rất buc xúc vì nó ảnh hưởng đến công việc của mình. Mong có cách giải quyết lỗi này càng sớm càng tốt.
  • PTP PTP
     / 
    Time
  • cũng bị như vậy đổi máy 2 lần rồi lại bị ức chế
  • mang máy đi kiểm tra thì nó lại không bị .đem về dùng lại bị
  • Phamthihoa 33 Phamthihoa 33
     / 
    <blockquote class="Quote">
    <div><a rel="nofollow">Nguyen Anhphuong</a> said:</div>
    <div>nokia 5.1plus gặp lỗi đơ cảm ứng không thao tác được phải tắt màn đi bật lại bản chính hãng bị liên tục đã phản hồi nhưng không thấy update khắc phục</div>
    </blockquote> Hãy làm theo cách mình  có the giúp đỡ ban trong khi chờ nokia update  triệt để 100% https://tinhte.vn/android/thao-luan/moi-nguoi-cho-minh-hoi-chut-may-nokia-5-1-plus-minh-moi-mua-duoc-1-thang-ma-****-treo-cam-ung-2.2897675/?page=1
Sign In or Register to comment.